CHAMWINOG

Kumb. Na. HW/W.10/22 20 Machi 2018

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Kwa mujibu wa kibali cha Ajira Kumb. Na. CFC 26/205/01'FF' /91 cha
tarehe 22 Agosti 2017 kama kilivyoongezewa muda kwa kibali kumb Na
CFC.26/205/01"GG” /95 cha 12 Machi 2018 na kutoka kwa Katibu Mkuu
(UTUMISHI) Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala
Bora, Mkurugenzi Mtendaji wa Halamshauri ya Wilaya ya Chamwino
anawatangazia nafasi za kazi Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza
nafasi zifuatazo:-

1. MTENDAJI WA KIJIJT DARAJA LA III NAFASI - 47
SIFA:

Mwenye Elimu ya kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) aliyehitimu
mafunzo ya Astashahada / Cheti”Techician Certificate” katika moja
ya fani zifuatazo:-

Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya
Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka chuo cha Serikali za Mitaa
Hombolo, Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali.

MAJUKUMU :

L Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

II.  Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa



[II. Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa mipango ya

ooooo

.....

IV. Katibu wa Mikutano na kamati zote za Halamshauri ya Kijiji
V.  Kutafsiri na kusimamia sera Sheria na Taratibu

VI. Kuandaa taarifa za Utekelezaji wa kazi katika eneo lake na
kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati
ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali.

VII. Kiongozi wa wakuu wa vitengo vya kitaaalam katika kijiji.

VIII. Kusimamia kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na

IX. Kutekeleza shughuli nyingine atakazopangiwa na Mwajiri.

NGAZI YA MSHAHARA

Mshahara ni kwa mujibu wa viwango vya mshahara Serikalini yaani
TGS B (390,000 X 11,000 hadi 489,000) kwa mwezi .Mwajiriwa katika
kada hii ataanza na mshahara wa shilingi za kitanzania 390,000/= kwa

mwezi.
MASHARTI YA JUMLA

2. Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu
yoyote kwenye Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino.

3. Mwombaji awe na umri usiozidi miaka 45 na awe hajawahi
kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela.

4, Maombi yote, waombaji waambatanishe maelezo binafsi
yanayojitosheleza(detailed C.V)

5. Maombi yote waombaji yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma,
vyei vya elimu (IV au VI), cheti cha kuajiriwa na picha mbili za rangi
za hivi karibuni (passport size) na iandikwe jina nyuma

6. Testimonials “provisional results” “statement of results” hati ya

matokeo ya kidato cha nne na sita (FORM FOUR AND FORM SIX
RESULT SLIPS) HAVITAKUBALIWA.



—

7. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti
vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika (TCU na
NECTA) na taarifa ya uhakiki iambatanishwe kwenye maombi.

8. Waombaji ~ waliostaafishwa  katika ~ Utumishi wa Umma
hawataruhusiwa kuomba isipokuwa kama wana kibali cha Katibu
Mkuu Kiongozi.

9. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa
hatua za kisheria .

10.Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 03 Aprili 2018 saa
9:30 alasiri

11. Maombi yote yatumwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji,

Hamashauri ya Wilaya ya Chamwino,
5L P 1126,

DODOMA.

A. H. Masasi
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
CHAMWINO



