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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Dodoma Ndg. Jordan Rugimbana, Leo Oktoba 30, 2017
amembkabidhi rasmi ofisi Mkuu mpya wa Mkoa wa Dodoma Mhe. Dkt. Bilinith Mahenge
mbele ya Wajumbe wa Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Mkoa wa Dodoma, Wakuu wa
Wilaya za Mkoa wa Dodoma, Viongozi wa CCM na Waandishi wa Habari.

Akitoa salamu zake wakati wa kukabidhi ofisi, Ndg. Rugimbana amemshukuru Mheshimiwa
Rais Dkt. John Pombe Magufuli kwa Imani kubwa aliyokuwa nayo kwake tangu
alipomteuwa kuwa Mkuu wa Mkoa wa Dodoma hadi alipoamua kufanya mabadiliko
kwenye safu ya Wakuu wa Mikoa Oktoba 26, 2017 na kuahidi kuwa akiwa uraiani
ataendelea kulitumikia Taifa na kuiunga mkono Serikali, lengo likiwa kuhakikisha azma ya
Serikali ya awamu ya tano inatimia.

“Pamoja na mabadiliko haya ya Uongozi, daima nitaendelea kukienzi na kukiishi kiapo
cha uongozi nilichokula. Aidha, nitaendelea kulitumikia Taifa kwa nguvu zangu zote na
kuiunga mkono Serikali ya Awamu ya Tano ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,
inayoongozwa na Rais Dkt. John Pombe Magufuli” alisisitiza Ndg. Rugimbana.

Pia alishukuru kwa ushirikiano alioupata kutoka kwa taasisi na wadau mbalimbali Mkoani
Dodoma wakati wote wa uongozi wake na kuomba ushirikiano huohuo uendelezwe kwa
Mkuu mpya wa Mkoa wa Dodoma Mheshimiwa Dkt. Mahenge. Pamoja na salamu hizo,
Ndg. Rugimbana alimkabidhi Dkt. Mahenge taarifa rasmi ya Makabidhiano yenye Mikakati
ya shughuli mbalimbali za maendeleo kwenye Mkoa iliyojumuisha masuala mbalimbali
kama Ujio wa Serikali Mkoani Dodoma, Kilimo, Viwanda, Biashara, Uwekezaji na huduma
za jamii.

Kwa upande wake Mkuu mpya wa Mkoa wa Dodoma Mheshimiwa Dkt. Bilinith Mahenge
amesema akiwa Mkoani Dodoma atahakikisha azma ya Rais Magufuli ya Tanzania ya
Viwanda inafanikiwa, vilevile atahakikisha anasimamia na kufuatilia shughuli zote za
maendeleo kwenye Mkoa, ameomba ushirikiano mkubwa kutoka kwa viongozi mbalimbali
Mkoani Dodoma, wadau na wananchi wote ili kuwa timu moja katika kujiletea maendeleo
na ametaka kupitia ushirikiano huo kuhakikisha kero na changamoto za wananchi

ahari na Uhusiano
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